Viên nén Ibuprofen 200mg Nadyphar giảm đau, hạ sốt, chống viêm (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Nadyphar

Hoạt chất

Ibuprofen 200mg

Chỉ định

Giảm đau, hạ sốt, chống Viêm

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: ibuprofen-200mg-hop-10-vi-x-10-vien Danh mục: