Thuốc bột uống Acepron 80mg Pharimex giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (20 gói x 1.5g)

Nhà sản xuất

Pharimexco

Hoạt chất

Paracetamol 80 mg/1, 5g

Chỉ định

Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt

Dạng bào chế

Thuốc bột uống

Quy cách

20 gói x 1.5g

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: acepron-80-pharimex-hop-20-goi Danh mục: