Viên nén sủi bọt Effer- Paralmax Extra 650mg giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (5 vỉ x 4 viên)

Nhà sản xuất

Boston

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol 650mg

Chỉ định

Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt

Dạng bào chế

Viên nén sủi bọt

Quy cách

5 vỉ x 4 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: effer-paralmax-extra-paracetamol-650mg5-vi-x-4-vien Danh mục: