IBUHADI TAB F.C 400MG BOX 100 HADIPHAR-HA TINH

Nhà sản xuất

Hadiphar

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Ibuprofen

Chỉ định

Ở người lớn và trẻ em trên 30kg (khoảng 11 – 12 tuổi): Điều trị giảm đau tạm thời như nhức đầu, đau răng, đau thần kinh và đau bụng kinh, sốt và giảm các triệu chứng cảm cúm. Ở người lớn: Điều trị các cơn đau nửa đầu từ nhẹ đến vừa có hoặc không kèm theo sốt theo chỉ định của Bác sĩ.

Dạng bào chế

Viên nén sủi bọt

Mô tả ngắn

Ibuhadi 400mg Hadiphar là sản phẩm được tạo nên từ hoạt chất chính Ibuprofen, có nguồn gốc từ hãng dược Hà Tĩnh. Ibuhadi 400mg Hadiphar dùng để giảm viêm dạ dày theo các mức độ, giảm đau do nhiều nguyên nhân. Thuốc còn được sử dụng giảm đau sau phẫu thuật, dùng hạ thân nhiệt ở trẻ em. Sản phẩm không dùng kết hợp với Digoxinvì thành phần ibuprofen gây tăng nồng độ digoxin có trong huyết tương.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: ibuhadi-tab-fc-400mg-box-100-hadiphar-ha-tinh Danh mục: