Thuốc cốm Hapacol flu 325mg/2mg trị các triệu chứng ho cảm thông thường (24 gói x 1.5g)

Nhà sản xuất

DHG Pharma

Hoạt chất

Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg

Chỉ định

Điều trị các triệu chứng ho cảm thông thường

Dạng bào chế

Thuốc cốm

Quy cách

24 gói x 1.5g

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: hapacol-flu-sac-gran-eff-325mg-2mg15g-24-goi Danh mục: