Agi-Bromhexine 8mg (10 vỉ x 20 viên/hộp)

Nhà sản xuất

Agimexpharm

Hoạt chất

Bromhexin hydroclorid 8mg

Chỉ định

Điều trị các tình trạng viêm đường hô hấp, viêm phế quãn cấp và mãn.

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Quy cách

Hộp 10 vỉ x 20 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: agi-bromhexine-8mg-10-vi-x-20-vienhop Danh mục: