Viên nang Acetylcystein 200mg Imexpharm tiêu nhầy, loãng đàm, giảm ho (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Imexpharm

Hoạt chất

Acetylcystein

Chỉ định

Điều trị các Bệnh lý đường hô hấp có đờm nhầy quánh như Viêm phế quản cấp và mạn

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: acetylcystein-200-imexpharm-10vi-x-10vien Danh mục: