Viên nén Cetirizin EG 10mg điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng, mày đay (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Pymepharco

Hoạt chất

Cetirizin

Chỉ định

Điều trị triệu chứng Viêm mũi dị ứng, mày đay

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-khang-di-ung-pyme-cz10-10-vi-x-10-vienhop Danh mục: