Viên nén Agilodin 10mg trị viêm mũi dị ứng, mày đay, ngứa (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Agimexpharm

Nơi sản xuất

Viet Nam

Hoạt chất

Loratadin 10mg

Chỉ định

Điều trị dị ứng

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: agilodin-10vi-x-10vien Danh mục: