Viên nang Acetylcystein 200mg Nadyphar tiêu nhầy, loãng đàm, giảm ho (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Nadyphar

Hoạt chất

Acetylcystein

Chỉ định

Điều trị các chứng Bệnh đường hô hấp kèm theo tiết chất nhầy, Bệnh về phổi

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-dieu-tri-cac-benh-duong-ho-hap-acetylcystein-200mg Danh mục: