Viên nén PARACETAMOL BOSTON 500mg giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Boston

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol

Chỉ định

Giảm đau nhẹ và vừa trong các trường hợp đau đầu, đau nửa đầu, đau thần kinh, đau răng, đau lưng, đau bụng kinh, nhức mỏi và hạ sốt.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Mô tả ngắn

Paracetamol Boston 500 là sản phẩm do công ty cổ phần dược phẩm Boston Việt Nam sản xuất có chứa thành phần chính là paracetamol dùng để hạ sốt và làm giảm đau ở mức nhẹ và vừa trong các trường hợp bị đau đầu, đau nửa đầu, đau thần kinh, đau răng, đau họng, đau bụng kinh, nhức mỏi Paracetamol Boston 500 được bào chế viên nén và được đóng gói theo hộp 10 vỉ x 10 viên.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: paracetamol-boston-500mg-hop-10-vi-x-10-vien Danh mục: