Thành phần
– Acetaminophen 650mg
Chỉ định (Thuốc dùng cho bệnh gì?)
– Điều trị các triệu chứng đau, sốt từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp: cảm lạnh, cảm cúm, đau đầu, đau cơ xương, bong gân, đau khớp, đau lưng, đau răng, đau bụng kinh, đau do chấn thương, đau thần kinh, đau tai, đau họng, đau do phẫu thuật nha khoa, nhổ răng, cắt amidan.
Bảo quản: Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30°c.
Đóng gói:
– Hộp 10 vỉ x 10 viên, Hộp 10 vỉ x 12 viên, Hộp 15vỉ x 12 viên, Hộp 20 vỉ x 12
– Chai 200 viên, 500 viên, 1000 viên
– Viên nén
Hạn dùng: 36 tháng kể từ ngày sản xuất.
Thương hiệu: Khánh Hòa
Nơi sản xuất: Việt Nam
Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của bác sĩ, dược sĩ.
Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ rơi bên trong hộp sản phẩm.







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.