Acritel 10g (Hộp 6 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Davipharm

Hoạt chất

Levocetirizin dihydroclorid 10mg

Chỉ định

Điều trị viêm mũi dị ứng, mày đay vô căn mạn tính,…

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Quy cách

Hộp 6 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: acritel-10g-6vi-x-10vien Danh mục: