Viên nang cứng A.C Mexcold điều trị các triệu chứng cảm cúm (chai 200 viên)

Nhà sản xuất

Imexpharm

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Other cold preparations

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Mô tả ngắn

Thuốc A.C Mexcold là sản phẩm của Imexpharm chứa hoạt chất Paracetamol Chlorpheniramin maleat 325mg;2mg điều trị triệu chứng cảm cúm như sốt, nhức đầu, sổ mũi lọ 200 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: ac-mexcold-chai-200-vien Danh mục: