Thuốc long đờm, làm dịu cơn ho Acecyst 200mg (Hộp 30 gói)

Nhà sản xuất

Agimexpharm

Hoạt chất

Acetylcystein 200mg

Chỉ định

Có tác dụng long đờm, làm dịu cơn ho trong trường hợp có đờm, làm thông thoáng đường hô hấp trong trường hợp viêm phế quản, viêm khí quản và viêm phổi.

Dạng bào chế

Thuốc bột

Quy cách

Chai 90ml

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-long-dom-lam-diu-con-ho-acecyst-200mg-hop-30-goi Danh mục: