Viên nén PARACETAMOL STADA 500MG giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

STADA

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol

Chỉ định

giảm đau, hạ sốt

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Mô tả ngắn

Thuốc Paracetamol 500mg Stada là sản phẩm của Công ty TNHH Liên doanh Stada Việt Nam có thành phần dược chất chính Paracetamol được sử dụng để điều trị các cơn đau từ nhẹ đến trung bình bao gồm đau đầu, đau nửa đầu, đau thần kinh, đau răng, đau họng, đau do hành kinh, đau nhức, giảm triệu chứng đau nhức do thấp khớp, cảm cúm, cảm sốt và cảm lạnh.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: paracetamol-stada-capl-fc-500mg-hop-10-vi-x-10-vien Danh mục: