Viên nén Panactol 500mg giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Khanh Hoa

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Acetaminophen

Chỉ định

Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Mô tả ngắn

Thuốc Panactol chứa dược chất chính là paracetamol 500mg, là thuốc giảm đau và hạ sốt nhẹ, dùng để điều trị trong hầu hết các chứng đau và sốt như đau đầu bao gồm đau nửa đầu, đau căng đầu, đau răng, đau lưng, đau cơ và khớp, đau bụng kinh, đau họng và giảm sốt, đau nhức và đau trong cảm cúm, cảm lạnh; giảm triệu chứng đau do viêm khớp không nghiêm trọng.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-giam-dau-nhanh-cac-trieu-chung-sot-dau-nhuc-va-kho-chiu-panactol-500mg-10-vi-x-10-vien-hop Danh mục: