Viên đặt trực tràng Efferalgan 150mg giảm đau, hạ sốt (2 vỉ x 5 viên)

Nhà sản xuất

UPSA SAS

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol 150mg

Chỉ định

Viên đặt Efferalgan 150mg chỉ định dùng trong trường hợp giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt cho trẻ em cân nặng từ 10 – 15 kg.

Dạng bào chế

Viên đặt trực tràng

Quy cách

2 vỉ x 5 viên

Mô tả ngắn

Viên đặt trực tràng hạ sốt Efferalgan 150mg là sản phẩm của USPA SAS, thành phần chính là Paracetamol. Thuốc được dùng để điều trị giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt, Efferalgan 150mg dùng cho trẻ em cân nặng từ 10 – 15 kg.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-giam-dau-ha-sot-efferalgan-150mg Danh mục: