Codeforte Nam Hà (Hộp 2 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Nam Ha

Hoạt chất

Codein phosphat 10mg, Guaifenesin 50mg, Chlorpheniramin maleat 2mg

Chỉ định

Điều trị triệu chứng ho khan hoặc ho do kích ứng

Dạng bào chế

Viên nang mềm

Quy cách

Hộp 2 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-dieu-tri-ho-khan-hoac-kich-ung-cho-benh-nhan-tren-12-tuoi-codeforte-nam-ha-2vi-x-10vien Danh mục: