| Nhà sản xuất | Pharimexco |
|---|---|
| Hoạt chất | Paracetamol |
| Chỉ định | Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt |
| Dạng bào chế | Viên nén |
| Quy cách | 10 vỉ x 10 viên |
| Lưu ý | Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm. |
Viên nén PARACETAMOL 500MG giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)
| Nhà sản xuất | Pharimexco |
|---|---|
| Hoạt chất | Paracetamol |
| Chỉ định | Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt |
| Dạng bào chế | Viên nén |
| Quy cách | 10 vỉ x 10 viên |
| Lưu ý | Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm. |












Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.