Viên nén PARACETAMOL 500MG giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Pharimexco

Hoạt chất

Paracetamol

Chỉ định

Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: paracetamol-tab-500mg-hop-50-vi-x-10-vien Danh mục: