Viên nang Acetylcystein 200mg Khánh Hòa tiêu nhầy, loãng đàm, giảm ho (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Khanh Hoa

Hoạt chất

Acetylcystein

Chỉ định

Tiêu chất nhầy trong Bệnh nhầy nhớt

Dạng bào chế

Viên nang

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: acetylcystein-200mg-10vi-x-10vienkhanh-hoa Danh mục: