Hapacol paracetamol 650mg DHG sủi (Hộp 16 viên)

Nhà sản xuất

DHG Pharma

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol

Chỉ định

điều trị các cơn đau có cường độ nhẹ đến trung bình và sốt

Đối tượng sử dụng

Người lớn và trẻ em trên 15 tuổi

Dạng bào chế

Viên nén sủi bọt

Quy cách

Hộp 4 vỉ x 4 viên

Mô tả ngắn

Thuốc Hapacol 650 là sản phẩm của Dược Hậu Giang, có thành phần chính là Paracetamol. Đây là thuốc được sử dụng để điều trị triệu chứng các cơn đau có cường độ nhẹ đến trung bình và các tình trạng sốt.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: hapacol-paracetamol-650mg-dhg-sui-hop-16-vien Danh mục: