Viên nén Fexofenaderm 120mg trị viêm mũi dị ứng, mày đay (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Hasan- Demarpharm

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Fexofenadine

Chỉ định

Viêm mũi dị ứng, mày đay

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Mô tả ngắn

Fexofenaderm 120mg là thuốc điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa và mày đay mạn tính vô căn. Thuốc chứa hoạt chất Fexofenadin Hydroclorid, một thuốc kháng histamin H1.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: fexofenaderm-capl-fc-120mg-hop-10-vi-x-10-vien Danh mục: