Viên nang cứng Euxamus 200 giảm ho, tiêu nhầy (10 vỉ x10 viên)

Nhà sản xuất

Euvipharm

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Acetylcystein 200mg

Chỉ định

Giảm ho, tiêu nhầy

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Quy cách

10 vỉ x10 viên

Mô tả ngắn

Thuốc Euaxamus 200 là sản phẩm của Euvipharm, chứa dược chất chính là Acetylcystein (dẫn chất N-acetyl của L-cystein), dùng làm thuốc tiêu nhầy và thuốc giải độc paracetamol khi uống quá liều.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: euxamus-200-h10vi10vien Danh mục: