Viên nén Paracetamol 650mg Mediplantex giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Mediplantex

Hoạt chất

Paracetamol

Chỉ định

Giảm đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-giam-dau-ha-sot-paracetamol-650mg-10-vi-x-10-vien-hop Danh mục: