Viên nén Allermine 4mg điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng, mày đay (10 vỉ x 20 viên)

Nhà sản xuất

Agimexpharm

Hoạt chất

Clorpheniramin maleat 4mg

Chỉ định

Điều trị triệu chứng Viêm mũi dị ứng, mày đay

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 20 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-dieu-tri-di-ung-cap-va-man-tinh-allermine-4mg-10-vi-x-20-vien-hop Danh mục: