Viên nén Andol S trị các triệu chứng ho cảm thông thường (25 vỉ x 20 viên)

Nhà sản xuất

Imexpharm

Nơi sản xuất

Viet Nam

Hoạt chất

Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Chlorpheniramin maleat 4mg

Chỉ định

Điều trị các triệu chứng ho cảm thông thường

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

25 vỉ x 20 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-dieu-tri-cam-sot-nhuc-dau-andol-s-hop-25-vi-x-20-vien Danh mục: