Thuốc bột làm loãng nhầy đường hô hấp Acehasan 100 (Hộp 30 gói)

Nhà sản xuất

Hasan- Demarpharm

Hoạt chất

Acetylcysteine 100mg

Chỉ định

Acehasan 100 làm loãng đờm trong các bệnh phế quản – phổi cấp và mãn tính kèm theo sự tăng tiết chất nhầy, dùng làm thuốc giải độc trong quá liều paracetamol.

Dạng bào chế

Dạng bột

Quy cách

Hộp 30 gói

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: thuoc-bot-lam-loang-nhay-duong-ho-hap-acehasan-100-hop-30-goi Danh mục: