Viên nang Agibromhexin 16mg hỗ trợ tan đờm trong hô hấp cấp và mạn tính (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

Agimexpharm

Hoạt chất

Bromhexin hydroclorid

Chỉ định

Rối loạn tiết dịch phế quản

Dạng bào chế

Viên nang

Mô tả ngắn

Thuốc AGI-BROMHEXINE 16 là sản phẩm của Công ty Agimexpharm, với thành phần chính Bromhexin 16mg. Đây là loại thuốc được sử dụng để điều trị Rối loạn tiết dịch phế quản, nhất là trong viêm phế quản cấp tính, đợt cấp tính của viêm phế quản mạn tính

Lưu ý

Sản phẩm này chỉ bán khi có chỉ định của bác sĩ, mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dẫn của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: agibromhexin-16mg Danh mục: