Glotadol 250mg (Hộp 20 gói)

Nhà sản xuất

GLOMED-ABBOTT

Hoạt chất

Paracetamol 250mg.

Chỉ định

Hạ sốt và giảm các cơn đau do cảm cú

Dạng bào chế

Bột pha hỗn dịch uống

Quy cách

Hộp 20 gói

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: glotadol-250-hop-20-goi Danh mục: