Viên nén Zanicidol điều trị các triệu chứng đau nhức (10 vỉ x 10 viên)

Nhà sản xuất

TVPharma

Hoạt chất

Paracetamol 500mg; Codein Phosphate 8mg

Chỉ định

Điều trị các triệu chứng đau nhức

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

10 vỉ x 10 viên

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: zanicicol-500mg8mg-10vi-x-10vien Danh mục: