Hỗn dịch uống Pamagel điều trị các triệu chứng do tăng acid dạ dày (30 gói x 10ml)

Nhà sản xuất

Apimed

Hoạt chất

Nhôm hydroxyd (Dưới dạng gel nhôm hydroxyd khô) 80 mg; Magnesi hydroxyd 80 mg; Simethicon 6 mg

Chỉ định

Điều trị các triệu chứng do tăng acid dạ dày

Dạng bào chế

Hỗn dịch uống

Quy cách

30 gói x 10ml

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: pamagel-hop-30-goi Danh mục: