Thuốc cốm Pabemin 325mg điều trị triệu chứng cảm sốt nhức đầu (hộp 30 gói)

Nhà sản xuất

Pharimexco

Thuốc cần kê đơn

Không

Hoạt chất

Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg

Chỉ định

Điều trị sốt nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi

Cách sử dụng

Hòa tan thuốc cốm vào nước, khuấy đều trước khi uống.

Đối tượng sử dụng

Người lớn và trẻ em (>6 tuổi)

Dạng bào chế

Thuốc cốm

Quy cách

Hộp 30 gói

Mô tả ngắn

Thuốc Pabemin® 325 do Công ty Cổ phần Dược phẩm Cửu Long sản xuất, có thành phần chính là Paracetamol và Clorpheniramin maleat, được chỉ định để điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.

Lưu ý

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm.

Tư vấn miễn phí qua Zalo:

SKU: pabemin-325mg-pharimexco-hop-30-goi Danh mục: